जिल्हास्तरीय फुटबॉल स्पर्धेत नितीन बाळसराफ प्रतिष्ठान, नालंदा अ आणि कुकडी व्हॅली संघांना विजेतेपद 

 

जिल्हास्तरीय फुटबॉल स्पर्धेत नितीन बाळसराफ प्रतिष्ठान, नालंदा अ आणि कुकडी व्हॅली संघांना विजेतेपद

सजग वेब टीम

नारायणगाव | अतुलदादा बेनके युवा मंच पुरस्कृत आणि जुन्नर तालुका फुटबॉल क्लब
(रजि. क्र. 1733/2014/पुणे)
आयोजित (जुन्नर /आंबेगाव मर्यादीत)
7अ साईड फुटबॉल चॅम्पियन्स लीग हि ३ दिवसीय स्पर्धा काल नारायणगाव याठिकाणी शिवमुक्ताई मंगल कार्यालय गार्डन च्या मैदानावर पार पडली. काल या स्पर्धेच्या अंतिम दिवशी अतिशय चुरशीचे सामने पाहायला मिळाले. या स्पर्धेच्या बक्षिस वितरण समारंभासाठी राष्ट्रवादी काँग्रेसचे युवा नेते अतुल बेनके, यांसह नारायणगाव चे सरपंच योगेश(बाबूभाऊ) पाटे, तंटामुक्तीचे अध्यक्ष ज्ञानेश्वर औटी, अजिंक्यतारा पतसंस्थेचे अध्यक्ष गणेश वाजगे, युवानेते अमित बेनके, प्रशांत खैरे, हर्षल वाजगे आदी प्रमुख पाहुणे उपस्थित होते.

या स्पर्धेत १४ व १७ वर्षाखालील आणि खुला गट अशा पद्धतीने सामने खेळविण्यात आले.

खुल्या गटाच्या उपांत्य फेरीच्या दुसऱ्या सामन्यांत नितीनभाऊ बाळसराफ प्रतिष्ठान संघाने पेनल्टीशूटआऊट मध्ये स्वराज्य स्ट्रायकर्स संघाचा पराभव करत अंतिम फेरी गाठली. तर या आधीच्या उपांत्य फेरी सामन्यात अश्वथ्थ रँगलर्स या संघाने रॉयल स्ट्रायकर्स संघाचा ४-० ने धुव्वा उडवत अंतिम फेरी गाठली.
अंतिम फेरीमध्ये मात्र नितीनभाऊ बाळसराफ प्रतिष्ठान संघाने बाजी मारत अश्वथ्थ रँगलर्स चा पराभव करत त्यांची विजयी मालिका संपुष्टात आणली आणि लीग टायटल वर आपले नाव कोरले.
खुल्या गटात बेस्ट स्ट्रायकर म्हणून अरविंद लेंडे, बेस्ट डिफेंडर- अमोल दोरमारे, बेस्ट गोलकिपर – प्रसनजीत सिंग आणि किरण वाजगे (संयुक्त)

दुसरीकडे १७ वर्षाखालील गटात प्रथम क्रमांक नालंदा अ,
द्वितीय क्रमांक नालंदा ब
कुकडी व्हॅली अ आणि कुकडी व्हॅली ब या संघांनी अनुक्रमे तृतीय आणि चतुर्थ क्रमांक मिळवले. यागटात बेस्ट स्ट्रायकर – पृथ्वी बाणखेले, बेस्ट डिफेंडर –
समर्थ काजळे, बेस्ट गोलकिपर – वेदांत भालेराव

तसेच १४ वर्षाखालील गटात
प्रथम क्रमांक – कुकडी व्हॅली
द्वितीय क्रमांक – नालंदा
तृतीय क्रमांक – ब्लूमिंगडेल
या संघांनी यश संपादन केले.
यागटात बेस्ट स्ट्रायकर – सक्षम लोहोटे , बेस्ट डिफेंडर –
आयुष कुटे, बेस्ट गोलकिपर – सुयश हुलवळे

या स्पर्धेच्या नियोजनात्मक कामात प्रशांत बेलवटे, तुषार कोऱ्हाळे, संतोष कोल्हे, किरण वाजगे, राहुल पापळ, सचिन सुर्वे, विक्रांत खर्गे, मोहनिष दळवी, योगेश गांधी, सुजित कोऱ्हाळे, ओंकार मेहेर, माणिक मावळे, निलेश जंगम, सुब्बो सरकार, उत्कर्ष घोरपडे, गोवर्धन देशमुख, प्रशांत रोकडे, हर्षल पोहरे यांनी प्रामुख्याने काम पाहिले तर समालोचक म्हणून अनिकेत वाजगे, काझी सर यांनी काम पाहिले.

Read more...
Open chat